ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR06X2872FTL 28K7 1% 0.1W ฟิล์มหนา
โมเดล:
MCWR06X2872FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
28.7 kohm
Power Rating
100 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Voltage Rating
50 V