ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR06X1962FTL 1% 0.1W ฟิล์มหนา
ยี่ห้อ:
MULTICOMP PRO
โมเดล:
MCWR06X1962FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
19.6 kohm
Power Rating
100 mW
Technology
Thick Film
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0603 [1608 Metric]
Voltage Rating
50 V