ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR06X1271FTL 1K27 1% 0.1W ฟิล์มหนา
โมเดล:
MCWR06X1271FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
1.27 kohm
Power Rating
100 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0603 [1608 Metric]
Voltage Rating
50 V