ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR04X9531FTL 9K53 1% 0.0625W ฟิล์มหนา
โมเดล:
MCWR04X9531FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
9.53 kohm
Power Rating
62.5 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0402 [1005 Metric]
Voltage Rating
50 V