ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR04X3602FTL 36K 1% 0.0625W ฟิล์มหนา
โมเดล:
MCWR04X3602FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
36 kohm
Power Rating
62.5 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0402 [1005 Metric]
Voltage Rating
50 V