ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCWR04X1302FTL 13K 1% 0.0625W ฟิล์มหนา
ยี่ห้อ:
MULTICOMP PRO
โมเดล:
MCWR04X1302FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
13 kohm
Power Rating
62.5 mW
Technology
Thick Film
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Tolerance
± 1%
Series
MCWR
Resistance
13 kohm
Power Rating
62.5 mW
Technology
Thick Film
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0402 [1005 Metric]
Voltage Rating
50 V