ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCMR08X1002FTL 10K 1% 0.125W 0805
โมเดล:
MCMR08X1002FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCMR08
Resistance
10 kohm
Power Rating
125 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0805 [2012 Metric]
Voltage Rating
150 V