ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCMR08X1001FTL 1K 1% 0.125W 0805
โมเดล:
MCMR08X1001FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCMR08
Resistance
1 kohm
Power Rating
125 mW
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Package Size Code
0805 [2012 Metric]
Voltage Rating
150 V