ตัวต้านทานชิป SMD Multicomp Pro MCMR06X9761FTL 9K76 1% 0.1W 0603
ยี่ห้อ:
MULTICOMP PRO
โมเดล:
MCMR06X9761FTL
Tolerance
± 1%
Series
MCMR06
Resistance
9.76 kohm
Power Rating
100 mW
Technology
Thick Film
Temperature Coefficient
± 100 ppm/°C
Automotive Standard
AEC-Q200
Package Size Code
0603 [1608 Metric]
Voltage Rating
75 V